Chào mừng bạn đến với Phần mềm kế toán 3TSoft.
Công ty TNHH EZSOFT
HĂY T̀M KIẾM TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI. XIN CẢM ƠN!
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Cty du lịch

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    0

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    10
    Trích dẫn Nguyên văn bởi leyen1987 Xem bài viết
    Cả nhà ơi cho em hỏi chút, em vẫn chưa biết sử dụng pm Smart key này nữa cho em hỏi PM này trong công ty về du lịch sử dụng có tiện ko ạ? em cảm ơn
    Trừ khi bạn khai sinh ra loại h́nh dn nào chưa có ở Vn thôi, c̣n lại xài được tất
    Đùa tí thôi, chứ du lịch cũng là dịch vụ đúng không? cứ xài đi,

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    13
    Cả nhà ơi cho em hỏi chút, em vẫn chưa biết sử dụng pm Smart key này nữa cho em hỏi PM này trong công ty về du lịch sử dụng có tiện ko ạ? em cảm ơn
    Ḿnh th́ chưa làm kế toán về mảng công ty du lịch, nhưng hiện tại Công ty ḿnh có mảng dịch vụ khách sạn ḿnh vẫn làm b́nh thường mà. Bạn cứ làm đi, có ǵ hỏi trên diễn đàn mọi người sẽ hướng dẫn cho

Hỗ trợ online 3TSoft 24/24 ym: phamchicong2603 phone: 0989.782.081
    Đào tạo online và chuyển dữ liệu từ mọi phần mềm vào phần mềm 3TSoft
    Cài đặt và đào tạo sử dụng phần mềm 3TSoft tại doanh nghiệp theo yêu cầu

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    0
    Vâng hiiii. Em cũng ko biết với ngành này bắt đầu làm như thế nào nữa. Anh chị nào biết cách vào th́ bảo em với.Thank anh chị nhé

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    10
    Phần kế toán du lịch th́ sẽ chủ yếu dùng phần kế toán tổng hợp, em cứ hạch toán tiền thuê xe, tham quan, pḥng khách sạn, hướng dẫn ... vào hết TK154 để khi nào dịch vụ hoàn thành (tour trọn gói, dịch vụ xe, đặt pḥng) th́ kết chuyển hết sang TK6322 có thể chi tiết sản phẩm để dễ theo dơi từng tour.
    lập bảng tính tour < báo giá cho khách hàng. Hi vọng chi phí thực tế phát sinh tập hợp được sẽ < bảng tính tour nhưng chứng từ hoàn được th́ như ư muốn

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Có học rồi mới biết ḿnh chưa biết đủ.

Mọi việc thành công ở trên đời đều bắt nguồn từ sự hi vọng.

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    0
    hiiii em là lính mới nên cũng chưa biết làm quen về du lịch lắm chưa sử dụng quen phần mền, anh chị nao biết về lĩnh vực kế toán du lịch th́ có thể giúp đỡ em đc ko ạ? nick chát của em là le_yen_87 . Mong các anh chị giúp đỡ em hiii

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    10
    hiiii em là lính mới nên cũng chưa biết làm quen về du lịch lắm chưa sử dụng quen phần mền, anh chị nao biết về lĩnh vực kế toán du lịch th́ có thể giúp đỡ em đc ko ạ? nick chát của em là le_yen_87 . Mong các anh chị giúp đỡ em hiii
    Ḿnh nghĩ có ǵ cần trao đổi bạn cứ hỏi thôi thể nào chẳng có người trả lời, giúp bạn cùng nghĩa với giúp chính ḿnh mà. Theo chủ quan th́ ḿnh thấy có vẻ như du lịch là ngành mà nếu sử dụng 3Tsoft sẽ nhàn nhất.
    Bên ḿnh chỉ làm có phân hệ Kế toán tiền mặt và tiền gửi, Kế toán tài sản công cụ chi phí và kế toán tổng hợp là đă thấy ổn rồi. TK154 toàn chi tiết qua khoản mục không thèm mở tiểu khoản, mỗi job cho 1 mă sản phẩm công tŕnh

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Có học rồi mới biết ḿnh chưa biết đủ.

Mọi việc thành công ở trên đời đều bắt nguồn từ sự hi vọng.

Thông tin chủ đề