Chào mừng bạn đến với Phần mềm kế toán 3TSoft.
Công ty TNHH EZSOFT
HĂY T̀M KIẾM TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI. XIN CẢM ƠN!
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17
    Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    17

Thứ tự các h́nh thức hỗ trợ phần mềm kế toán 3TSOFT!

Chào các bạn!

Hiện nay, số lượng người sử dụng phần mềm kế toán 3TSOFT ngày một nhiều, song song với điều này là số người yêu cầu hỗ trợ cũng ngày một đông hơn. Do đó, chúng tôi rất hy vọng các bạn sẽ đồng hành cùng chúng tôi để chúng tôi làm việc tốt hơn. Để làm được việc này, các bạn cứ theo thứ tự sau để giải quyết vấn đề mà các bạn đang gặp.

1. Nếu bạn có vướng mắc ở phần cài đặt, bạn xem tài liệu hướng dẫn cài đặt online TẠI ĐÂY và video hướng dẫn cài đặt TẠI ĐÂY
    2. Nếu bạn có vướng mắc ở phần sử dụng, bạn xem tài liệu sử dụng tại phần mềm bằng cách bấm F1 tại phần mềm, hoặc xem hướng dẫn sử dụng online TẠI ĐÂY, hoặc xem video hướng dẫn sử dụng TẠI ĐÂY
    3. Nếu bạn có vướng mắc về cách xử lư nghiệp vụ trong phần mềm, bạn t́m trong phần bài tập kế toán máy, t́m nghiệp vụ tương ứng với nghiệp vụ của bạn, xem chi tiết video xem xử lư thế nào. Bài tập kế toán máy TẠI ĐÂY
    4. Nếu những hướng giải quyết trên chưa giải quyết được vướng mắc của bạn, bạn có thể vào diễn đàn này, t́m kiếm nội dung bạn đang vướng mắc và làm theo hướng dẫn tại đó. Nếu bạn không t́m được nội dùng cần t́m, bạn có thể đặt câu hỏi tại diễn đàn, chúng tôi sẽ trả lời giúp bạn. Việc đặt câu hỏi tại diễn đàn không những giải quyết được vấn đề của bạn mà c̣n giúp cho những người đi sau khi họ gặp vấn đề tương tự như bạn.
    5. Trong quá tŕnh giải quyết, nếu thấy cần thiết, chúng tôi sẽ nói bạn gọi chúng tôi qua điện thoại, yahoo hoặc skype. Nếu cần thiết chúng tôi sẽ làm việc với bạn qua Team View.

Tuy nhiên, trong quá tŕnh thực hiện, nếu bạn cần gấp, bạn cứ chọn h́nh thức nào mà bạn thấy nhanh nhất.

Rất mong nhận được sự hợp tác của các bạn!

THUOCDANG

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa cuối bởi thuocdang; 24-02-2011 lúc 04:43 PM
    "Double G" = "GIVE 2 GET"

2. Thanks Huong_Mio đă cảm ơn bài viết này.
    Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    13
    Nếu những hướng giải quyết trên chưa giải quyết được vướng mắc của bạn, bạn có thể vào diễn đàn này, t́m kiếm nội dung bạn đang vướng mắc và làm theo hướng dẫn tại đó. Nếu bạn không t́m được nội dùng cần t́m, bạn có thể đặt câu hỏi tại diễn đàn, chúng tôi sẽ trả lời giúp bạn. Việc đặt câu hỏi tại diễn đàn không những giải quyết được vấn đề của bạn mà c̣n giúp cho những người đi sau khi họ gặp vấn đề tương tự như bạn.
    Ḿnh xin bố sung cách t́m kiếm bài trong diễn đàn mọi vấn đề liên quan đến phần mềm đơn ngữ tiếng việt đều được đưa vào phẩn "PHẦN MỀM KẾ TOÁN 3TSOFT - Smartkey 2010" Các bài ở đây đều được post theo đúng thứ tự menu trong phần mềm các bạn có thể vào đó và t́m kiếm theo những vấn đề ḿnh mắc phải
    Thêm một cái nữa, nếu các bạn cần quá gấp có thể để lại YM hoặc phone trên diễn đàn để có thẻ liên lạc lại trực tiếp nhé

Hỗ trợ online 3TSoft 24/24 ym: phamchicong2603 phone: 0989.782.081
    Đào tạo online và chuyển dữ liệu từ mọi phần mềm vào phần mềm 3TSoft
    Cài đặt và đào tạo sử dụng phần mềm 3TSoft tại doanh nghiệp theo yêu cầu

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    10
    C̣n 1 nguyên tắc nữa khi sử dụng h́nh thức hỗ trợ của 3Tsoft là việc nào muốn nhanh th́ cứ phải từ từ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Có học rồi mới biết ḿnh chưa biết đủ.

Mọi việc thành công ở trên đời đều bắt nguồn từ sự hi vọng.

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    13
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BIMOM Xem bài viết
    C̣n 1 nguyên tắc nữa khi sử dụng h́nh thức hỗ trợ của 3Tsoft là việc nào muốn nhanh th́ cứ phải từ từ
    Chị BIMOM chơi khó nha, đọc không hiểu luôn, từ từ là những lúc nhiều người cần hô trợ cũng lúc thôi, c̣n thường th́ lúc nào cũng đc, nếu giải quyết nhanh được th́ hướng đăn ngay ok luôn, c̣n gặp vấn đề nan giải th́ vui long để lại số điện thoại để có ǵ c̣n pm. hihi

Hỗ trợ online 3TSoft 24/24 ym: phamchicong2603 phone: 0989.782.081
    Đào tạo online và chuyển dữ liệu từ mọi phần mềm vào phần mềm 3TSoft
    Cài đặt và đào tạo sử dụng phần mềm 3TSoft tại doanh nghiệp theo yêu cầu

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    9
    Ḿnh thấy dịch vụ hỗ trợ của ban quản trị phân mềm kế toán 3Tsoft là ok rồi. Ḿnh đang sử dụng 3T và thấy rất thú vị. Cảm ơn Ban quản trị 3T nhiều nhiều. ..

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    10
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phamchicong Xem bài viết
    Chị BIMOM chơi khó nha, đọc không hiểu luôn, từ từ là những lúc nhiều người cần hô trợ cũng lúc thôi, c̣n thường th́ lúc nào cũng đc, nếu giải quyết nhanh được th́ hướng đăn ngay ok luôn, c̣n gặp vấn đề nan giải th́ vui long để lại số điện thoại để có ǵ c̣n pm. hihi
    Vấn đề là lúc gấp và rất gấp không có thời gian đọc, nghiên cứu th́ không nói làm ǵ, chứ nếu gặp vấn đề từ từ 1 chút có lẽ lại tự t́m ra mà như vậy lại nhớ lâu và làm sẽ nhanh hơn mà, thế không phải là muốn làm được nhanh trên 3Tsoft và giải quyết vướng mắc tốt th́ cứ phải từ từ t́m hiểu là ǵ mà Công hay vặn chị ghê

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Có học rồi mới biết ḿnh chưa biết đủ.

Mọi việc thành công ở trên đời đều bắt nguồn từ sự hi vọng.

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    10
    Vấn đề là lúc gấp và rất gấp không có thời gian đọc, nghiên cứu th́ không nói làm ǵ, chứ nếu gặp vấn đề từ từ 1 chút có lẽ lại tự t́m ra mà như vậy lại nhớ lâu và làm sẽ nhanh hơn mà, thế không phải là muốn làm được nhanh trên 3Tsoft và giải quyết vướng mắc tốt th́ cứ phải từ từ t́m hiểu là ǵ mà Công hay vặn chị ghê
    Tại câu nó dễ gây hiểu lầm quá, giải thích thế nào chắc hài ḷng anh Công roài

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    10
    BIMOM thông cảm cho anh tâm và công nhiều khi có nhiều người cần hỗ trợ liền một lúc lên mới thế bây giờ cũng có nhiều người cũng đỡ hơn rùi . hihi.. Bác Tâm th́ chỉ xúc khi dùng phần mềm c̣n Công th́ Vân anh thấy công rất nhiệt t́nh giúp đỡ đó chỉ v́ bận qua thôi. Vấn anh cũng như BIMOM khi dùng Pm mắc ǵ th́ hỏi cho nhanh đọc nhiều khi không hiểu mà t́m lại mất thời gian

Lần sửa cuối bởi ketoan22; 17-04-2011 lúc 12:29 PM
    Cái bạn cần tôi có: Http://muaban68.vn

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    0
    Từ khi dùng PM 3T ḿnh chưa có nhiều thời gian tham gia diễn đàn. Nhiều lúc đă không hiểu và chưa thông cảm với BQT diễn đàn. giờ đây ḿnh đă hiểu phần nào và chân thành chia sẻ sự vất vả với BQT diễn đàn. A Tâm ơi cố lên. Mọi người luôn ở bên a.

11. Thanks phamchicong, thuocdang đă cảm ơn bài viết này.
    Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    0
    Xin chào ban quản trị!
    Công ty tôi sử dụng phần mềm 3TSOFT được 2 năm rồi, dùng rất ok, nhưng nay công ty thay đổi tên công ty vậy tôi phải làm như thế nào để thay đổi lại thông tin đăng kư của ḿnh?
    Một lần nữa cảm ơn quư công ty.

Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề