Chào mừng bạn đến với Phần mềm kế toán 3TSoft.
Công ty TNHH EZSOFT
HĂY T̀M KIẾM TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI. XIN CẢM ƠN!
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7
    Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    0

Lợi ích từ việc sử dụng 3TSOFT mà ít ai chú ư đến

Sau 1 thời gian sử dụng 3TSOFT, tôi thực sự cảm thấy rất hài ḷng và thoải mái khi sử dụng phần mềm này, có lẽ chưa được thử sài những phần mềm kế toán khác, nhưng với phần mềm 3TSOFT hiện tại, tôi rất tự tin khi thực hiện các nghiệp vụ kế toán. Bên cạnh việc sử dụng Free, những người sử dụng 3TSOFT sẽ được hỗ trợ trực tuyến từ ban quản trị của hệ thống phần mềm 24/24h, mặc dù mất 1 chút phí xong cũng rất xứng đáng với công sức của ban quản trị đă bỏ ra để xây dựng phần mềm, người dùng có thể thoải mái sử dụng phần mềm, nếu có vướng mắc sẽ được hộ trợ ngay lập tức, các tính năng cũng như các thao tác theo tôi là rất đơn giản và trực quan giúp người dùng dễ sử dụng nhất, sự chu đáo của ban quản trị cũng thể hiện qua việc post clip cài đặt hay những video thao tác chuẩn nhất những nghiệp vụ kế toán, giúp người dùng ko phải băn khoăn, lo lắng về những nghiệp vụ của ḿnh thực hiện là đúng hay là sai.....Qua bài viết này, tôi xin trân trọng cảm ơn đến ban quản trị cũng như anh chị em đă giúp đỡ tôi trong việc sử dụng phần mềm, để tôi có thể hoàn thành công việc 1 cách tốt nhất. Xin cảm ơn!

Chủ đề tương tự:

2. Thanks ncxn, thuocdang đă cảm ơn bài viết này.
    Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    9

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    10
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangnguyen8x Xem bài viết
    Sau 1 thời gian sử dụng 3TSOFT, tôi thực sự cảm thấy rất hài ḷng và thoải mái khi sử dụng phần mềm này, có lẽ chưa được thử sài những phần mềm kế toán khác, nhưng với phần mềm 3TSOFT hiện tại, tôi rất tự tin khi thực hiện các nghiệp vụ kế toán. Bên cạnh việc sử dụng Free, những người sử dụng 3TSOFT sẽ được hỗ trợ trực tuyến từ ban quản trị của hệ thống phần mềm 24/24h, mặc dù mất 1 chút phí xong cũng rất xứng đáng với công sức của ban quản trị đă bỏ ra để xây dựng phần mềm, người dùng có thể thoải mái sử dụng phần mềm, nếu có vướng mắc sẽ được hộ trợ ngay lập tức, các tính năng cũng như các thao tác theo tôi là rất đơn giản và trực quan giúp người dùng dễ sử dụng nhất, sự chu đáo của ban quản trị cũng thể hiện qua việc post clip cài đặt hay những video thao tác chuẩn nhất những nghiệp vụ kế toán, giúp người dùng ko phải băn khoăn, lo lắng về những nghiệp vụ của ḿnh thực hiện là đúng hay là sai.....Qua bài viết này, tôi xin trân trọng cảm ơn đến ban quản trị cũng như anh chị em đă giúp đỡ tôi trong việc sử dụng phần mềm, để tôi có thể hoàn thành công việc 1 cách tốt nhất. Xin cảm ơn!
    Ḿnh rất mong ngày càng nhiều người thấy như vậy để khẳng định quyết định của ḿnh khi sử dụng 3Tsoft là tối ưu!

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Có học rồi mới biết ḿnh chưa biết đủ.

Mọi việc thành công ở trên đời đều bắt nguồn từ sự hi vọng.

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    10
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangnguyen8x Xem bài viết

Thấy dùng phầm mềm của bác Tâm được như thế th́ Mọi người giới thiệu cho bạn bè dùng để cho Bác Tâm làm việc không được nghỉ nhé

Cái bạn cần tôi có: Http://muaban68.vn

6. Thanks thuocdang đă cảm ơn bài viết này.
    Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    9
    Ḿnh cũng đă dung phần mêm 3T cho kỳ làm báo cáo năm 2010 rất tốt, ḿnh cũng đang sử dụng pm 3T, chân thành cảm ơn Bác Tâm cùng các bạn đă giúp đỡ ḿnh để ḿnh sử dụng tốt pm 3T, ḿnh hy vọng pm 3T ngày càng phát triển nhiều hơn nữa.

8. Thanks thuocdang đă cảm ơn bài viết này.
    Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    9
    Phần mềm thực sự rất xuất sắc. Em làm kế toán nhẹ nhưng nông hồng, v́ nó giúp đối chiếu linh hoạt, shortcut thông minh... cảm giác sướng khi dùng. thế là ok chứ?

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    10
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuantrung2905 Xem bài viết
    Phần mềm thực sự rất xuất sắc. Em làm kế toán nhẹ nhưng nông hồng, v́ nó giúp đối chiếu linh hoạt, shortcut thông minh... cảm giác sướng khi dùng. thế là ok chứ?
    Chắc nhiều người cảm thấy hài ḷng v́ cảm giác của bạn. Tuy nhiên ḿnh nghĩ 3Tsoft sẽ vẫn c̣n muốn nhận nhiều góp ư hữu ích để phần mềm đă hoàn thiện ngày càng hoàn thiện và ưu việt để nhiều người quyết định, yên tâm sử dụng

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Có học rồi mới biết ḿnh chưa biết đủ.

Mọi việc thành công ở trên đời đều bắt nguồn từ sự hi vọng.

Thông tin chủ đề