Chào mừng bạn đến với Phần mềm kế toán 3TSoft.
Công ty TNHH EZSOFT
HĂY T̀M KIẾM TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI. XIN CẢM ƠN!
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6
    Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    0

Hỏi về cách sửa mẫu báo cáo

Mọi người ơi cho em hỏi, em đang dùng phần mềm kế toán 3TSOFT phiên bản việt nhật, bây giờ em muốn sửa mẫu báo cáo ví dụ như phiếu chi, em muốn sửa phần tên công ty hay một số thông tin đă mặc định sẵn như tên kế toán trưởng...th́ sửa bằng cách nào ạ. Em đă chọn nút sửa mẫu báo cáo trên phần mềm nhưng không dùng được ạ.
    Em xin cảm ơn mọi người ạ!

Chủ đề tương tự:

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    13
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vinhnguyenpa Xem bài viết
    Mọi người ơi cho em hỏi, em đang dùng phần mềm kế toán 3TSOFT phiên bản việt nhật, bây giờ em muốn sửa mẫu báo cáo ví dụ như phiếu chi, em muốn sửa phần tên công ty hay một số thông tin đă mặc định sẵn như tên kế toán trưởng...th́ sửa bằng cách nào ạ. Em đă chọn nút sửa mẫu báo cáo trên phần mềm nhưng không dùng được ạ.
    Em xin cảm ơn mọi người ạ!
    1. Để sửa tên mặc định người kư trên báo cáo th́ e vào Hệ thống/Chọn đơn vị cơ sở/Yes/F3 sau đó sửa tên e muốn ở đây. Để sửa tên người lập phiếu e vào Hệ thống/Quản lư người sử dụng sau đó sửa tên đầy đủ của User đang đăng nhập.
    2. Với tên Công ty trên các chứng từ th́ e bắt buộc phải đăng kư bản quyền th́ mới có thể đổi được. C̣n nếu chỉ sửa đơn thuần 1 chứng từ th́ em có thể kết xuất ra dạng file mà em có thể sửa được rồi sửa theo ư em thôi.
    Nhưng theo ư kiến của anh, em cứ nên t́m hiểu kỹ phần mềm xem có đáp ứng được nhu cầu của công việc không, nếu OK th́ mua bản quyền dùng cho nó lành, hỏi hỗ trợ cũng dễ chứ sửa từng cái chứng từ một hoặc từng mẫu báo cáo th́ lâu lắm

Hỗ trợ online 3TSoft 24/24 ym: phamchicong2603 phone: 0989.782.081
    Đào tạo online và chuyển dữ liệu từ mọi phần mềm vào phần mềm 3TSoft
    Cài đặt và đào tạo sử dụng phần mềm 3TSoft tại doanh nghiệp theo yêu cầu

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    0
    Vâng. Em cảm ơn anh. Bên em đang trong quá tŕnh t́m hiểu phần mềm 3TSOFT để xem có phù hợp không và mua bản quyền của phần mềm này ạ.

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    10
    Vâng. Em cảm ơn anh. Bên em đang trong quá tŕnh t́m hiểu phần mềm 3TSOFT để xem có phù hợp không và mua bản quyền của phần mềm này ạ.
    Nên tận dụng khi chưa phải mất tiền bản quyền!

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Có học rồi mới biết ḿnh chưa biết đủ.

Mọi việc thành công ở trên đời đều bắt nguồn từ sự hi vọng.

5. Likes thuocdang thích bài viết này.
    Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    0
    Nhân tiện đây cho em hỏi thêm đó là nếu em đăng kư bản quyền phần mềm, Th́ tất cả dữ liệu trong phần mềm em dùng thử ( theo quyết định 15) có thể sao lưu ( copy) sang phần mềm mà em mua bản quyền được không ạ( theo quyết định 48). Em xin cảm ơn!

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    13
    Nhân tiện đây cho em hỏi thêm đó là nếu em đăng kư bản quyền phần mềm, Th́ tất cả dữ liệu trong phần mềm em dùng thử ( theo quyết định 15) có thể sao lưu ( copy) sang phần mềm mà em mua bản quyền được không ạ( theo quyết định 48). Em xin cảm ơn!
    Bạn chỉ cần add file bản quyền vào là dữ liệu đang có trong phần mềm của bạn có thể sử dụng tiếp, không cần sao lưu hay copy cái ǵ cả.
    Cả 15 và 48 đều miễn phí bạn nhé,
    C̣n muốn chuyển từ 15 thành 48 bạn vào phần câu hỏi thường găp bên trang chủ nhé, ở đó có bài viết về chuyển dữ liệu 15 sang 48 và ngược lại

Hỗ trợ online 3TSoft 24/24 ym: phamchicong2603 phone: 0989.782.081
    Đào tạo online và chuyển dữ liệu từ mọi phần mềm vào phần mềm 3TSoft
    Cài đặt và đào tạo sử dụng phần mềm 3TSoft tại doanh nghiệp theo yêu cầu

Thông tin chủ đề