Chào mừng bạn đến với Phần mềm kế toán 3TSoft.
Công ty TNHH EZSOFT
HĂY T̀M KIẾM TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI. XIN CẢM ƠN!
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6
    Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    0

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    17
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Thang1967 Xem bài viết
    Chào các bạn lập tŕnh Smartkey2010!

Khi ḿnh nhập Giấy báo Có của ngân hàng, sau khi thực hiện xong, nhấn nút preview, ḿnh thấy hiện lên Báo Có với Form giống ư chang như 1 Phiếu Thu tiền!

Nếu được, các bạn có thể sửa Mẫu Báo Có cho giống với 01 mẫu của Ngân hàng được không? (Chỉ để xem cho nó lạ mắt 1 chút thôi, v́ chẳng ai in ra đâu!)

Thanks
    Chào bạn!

EZSOFT - SMARTKEY rất cảm ơn ư kiến của bạn. Tuy nhiên, để phù hợp với đa phần người dùng PMKT Smartkey 2010, chúng tôi hy vọng những người đang dùng PMKT này cho chúng tôi ư kiến về vấn đề này. Nếu có đa phần người đồng ư th́ chúng tôi sẽ thay đổi cho phù hợp với yêu cầu người dùng.

Xin trân thành cảm ơn!
    EZSOFT - SMARTKEY

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    13
    Cái vụ UNC giống như phiếu chi th́ phần mềm nào cũng thế thôi, chỉ khi nào mua bản quyền công ty phần mềm đến triển khai mới sửa thôi đó là thực tế. Nhưng cũng đề nghị các bác bên phần mềm smartkey đi đầu trong việc này đi, sửa mẫu theo đúng của ngân hàng để mọi người có thể hoàn toàn sử dụng phần mềm, không cần viết tay hoặc làm trên excel nữa

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    13
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Thang1967 Xem bài viết
    Chào các bạn lập tŕnh Smartkey2010!

Khi ḿnh nhập Giấy báo Có của ngân hàng, sau khi thực hiện xong, nhấn nút preview, ḿnh thấy hiện lên Báo Có với Form giống ư chang như 1 Phiếu Thu tiền!

Nếu được, các bạn có thể sửa Mẫu Báo Có cho giống với 01 mẫu của Ngân hàng được không? (Chỉ để xem cho nó lạ mắt 1 chút thôi, v́ chẳng ai in ra đâu!)

Thanks
    Sao lại không in ra là sao vậy. Ngân hàng vẫn chấp nhận phiếu in ra mà, như thế sẽ tiện hơn nhiều chứ, viết tay và làm trên excel th́ chẳng pro chút nào cả

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    17
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phamchicong Xem bài viết
    Cái vụ UNC giống như phiếu chi th́ phần mềm nào cũng thế thôi, chỉ khi nào mua bản quyền công ty phần mềm đến triển khai mới sửa thôi đó là thực tế. Nhưng cũng đề nghị các bác bên phần mềm smartkey đi đầu trong việc này đi, sửa mẫu theo đúng của ngân hàng để mọi người có thể hoàn toàn sử dụng phần mềm, không cần viết tay hoặc làm trên excel nữa
    Chào bạn!

Mẫu UNC trong PMKT Smartkey 2010 là mẫu của ngân hàng (tôi không nhớ ngân hàng nào nữa). Bạn có thể in UNC trong PMKT Smartkey 2010 mà không cần viết tay. Tuy nhiên, có một số ngân hàng họ có mẫu riêng nên họ không chấp nhận mẫu này. Để thiết kế mẫu cho từng ngân hàng th́ quá nhiều nên hiện nay chúng tôi chưa đáp ứng được.

Về mẫu UNT (Báo có - tức là ghi nợ 112) th́ hiện nay chúng tôi đang sử dụng mẫu như Phiếu thu. Nếu các bạn có ư kiến khác, xin nêu ra đây để cùng trao đổi.

Xin trân thành cảm ơn!

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    10
    Cái vụ này nhiêu khê lắm, như bác nói mỗi Nh một mẫu riêng nên chỉ cần các chỉ tiêu chung, cần thiết c̣n form mẫu th́ thấy phần mềm cho sửa rồi c̣n ǵ

Thông tin chủ đề