Chào mừng bạn đến với Phần mềm kế toán 3TSoft.
Công ty TNHH EZSOFT
HĂY T̀M KIẾM TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI. XIN CẢM ƠN!
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2
    Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    0

Khắn phục vấn đề không hiển thị danh sách chứng từ trong các Phần hàng nghiệp vụ

Em có một vấn đề không biết phải làm như thế nào, mong được các anh/chị và các bạn trên diễn đàn giúp đỡ...!

- Các nghiệp vụ kinh tế phát sinh, em đă nhập vào phần mềm rồi và đă kết chuyển lăi lỗ cuối mỗi tháng rồi.

Nhưng có 1 vấn đề là: Khi em vào phần hành nghiệp vụ Kế toán TM-TG, và các phần hành nghiệp vụ khác (ngoại trừ Phần hành kế toán Vật tư hàng hóa) th́ các phần hành này không hiển thị danh sách các chứng từ ḿnh đă lập. Em không biết làm thế nào để pm 3TSoft hiển thị danh sách các chứng từ đă lập.

Khi xem các báo cáo hay sổ nhât kư chung th́ hiển thị các chứng từ nghiệp vụ đó...(có 1 bất tiện là: khi nào muốn sửa phiếu thu-chi th́ lại vào nhật kư chung để truy ngược lại chứng từ đă lập)

Mong các anh/chị và các bạn giúp em khắc phục vấn đề trên, em chân thành cảm ơn..!
    em có gửi file đính kèm để anh/chị và các bạn dễ h́nh dung ra vấn đề.

Chủ đề tương tự:

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    13
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vinhketoan2010 Xem bài viết
    Em có một vấn đề không biết phải làm như thế nào, mong được các anh/chị và các bạn trên diễn đàn giúp đỡ...!

- Các nghiệp vụ kinh tế phát sinh, em đă nhập vào phần mềm rồi và đă kết chuyển lăi lỗ cuối mỗi tháng rồi.

Nhưng có 1 vấn đề là: Khi em vào phần hành nghiệp vụ Kế toán TM-TG, và các phần hành nghiệp vụ khác (ngoại trừ Phần hành kế toán Vật tư hàng hóa) th́ các phần hành này không hiển thị danh sách các chứng từ ḿnh đă lập. Em không biết làm thế nào để pm 3TSoft hiển thị danh sách các chứng từ đă lập, không có cái ǵ cần khắc phục ở đây cả. Ban cố gắng hiểu chức năng và vận dụng tốt cho công việc thực tế của bạn.

Khi xem các báo cáo hay sổ nhât kư chung th́ hiển thị các chứng từ nghiệp vụ đó...(có 1 bất tiện là: khi nào muốn sửa phiếu thu-chi th́ lại vào nhật kư chung để truy ngược lại chứng từ đă lập)

Mong các anh/chị và các bạn giúp em khắc phục vấn đề trên, em chân thành cảm ơn..!
    em có gửi file đính kèm để anh/chị và các bạn dễ h́nh dung ra vấn đề.
    Mặc định phần sẽ hiện chứng từ của tháng cuối cùng. Trong trường hợp chứng từ không hiện tháng cuối cùng bạn cần xem lại trong phần Hệ thống/Khai báo tham số hệ thống/Phần I/Bỏ dấu tích lọc chứng từ theo người lập/Chấp nhận.
    Bạn muốn hiện chứng từ các tháng trước đó bạn chỉ cần nhấn F9 để rồi điều kiện lọc vào rồi chấp nhận, nếu có chứng từ thỏa măn điều kiện lọc th́ sẽ xuất hiện, c̣n nếu không thỏa măn th́ sẽ không có chứng từ nào hiện lên cả, kể cả là trong nhật kư chung của bạn có. Đây không phải là điều bất tiện của phần mềm mà là do bạn chưa biết dùng nó như thế nào thôi.

Hỗ trợ online 3TSoft 24/24 ym: phamchicong2603 phone: 0989.782.081
    Đào tạo online và chuyển dữ liệu từ mọi phần mềm vào phần mềm 3TSoft
    Cài đặt và đào tạo sử dụng phần mềm 3TSoft tại doanh nghiệp theo yêu cầu

3. Thanks , ncxn, nguyenanhdung1968 đă cảm ơn bài viết này.
    Likes , Hoang Duong, nguyenanhdung1968 thích bài viết này.

Thông tin chủ đề