Chào mừng bạn đến với Phần mềm kế toán 3TSoft.
Công ty TNHH EZSOFT
HĂY T̀M KIẾM TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI. XIN CẢM ƠN!
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10
    Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    17

Bán hàng mă bằng máy quét mă vạch, theo dơi giá nhập!

Chào các bạn! Ḿnh tiếp tục nhé.

Tôi tiếp tục giới thiệu một số tính năng hữu ích cho doanh nghiệp, đặc biệt là doanh nghiệp bán lẻ hàng hóa.
    - PMKT Smartkey 2010 cho phép bán hàng bằng máy quét mă vạch và in mă vạch hàng hóa từ phần mềm.
    - Cho phép thay đổi giá bán khi làm phiếu nhập mua hàng, có báo cáo theo dơi những mặt hàng có thay đổi giá trong kỳ.

Chúc các bạn thành công!

Chủ đề tương tự:

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    0

Không t́m được chỗ nhập mă vạch vào

Chào anh,
    Tôi t́m măi mà không thấy chỗ nào nhập mă vạch hàng hóa (theo tiêu chuẩn EAN 13 số) vào trong phần mềm. Mà chỉ thấy có in mă vạch danh mục hàng hóa. Vậy tôi muốn hỏi phần mềm ḿnh có nhập được mă vạch 13 số vào để thực hiện bán hàng bằng mă vạch không anh!

Chân thành cảm ơn anh!

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    17
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhattanbd Xem bài viết
    Chào anh,
    Tôi t́m măi mà không thấy chỗ nào nhập mă vạch hàng hóa (theo tiêu chuẩn EAN 13 số) vào trong phần mềm. Mà chỉ thấy có in mă vạch danh mục hàng hóa. Vậy tôi muốn hỏi phần mềm ḿnh có nhập được mă vạch 13 số vào để thực hiện bán hàng bằng mă vạch không anh!

Chân thành cảm ơn anh!
    Tôi không rơ bạn quản lư mă vạch thế nào, thông thường người ta sẽ thay mă vật tư hàng hóa bằng chính mă vạch thôi, sau đó th́ dùng đầu đọc mă vạch quét là OK.

"Double G" = "GIVE 2 GET"

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    0

Mong anh chỉ giúp cách thay đổi mă vật tư bằng mă vạch

Anh chỉ giúp cách nhập mă vạch vào phần mềm được không? tức là bên tôi định dùng ngay mă 13 số trên sản phẩm để quét tính tiền. giống như trong siêu thị vậy đó. Nhưng t́m không thấy chỗ nào để nhập mă số 13 số vào.
    Hay là ḿnh in mă vạch từ phần mềm rồi dán vào sản phẩm?

Mong anh reply giúp nhé!

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    11
    Đặt mă vật tư bằng mă vạch (như bạn nói là 13 số) -> in mă vạch dán lên vật tư/ hàng hóa-> khi bán, máy đọc mă vạch = mă vật tư -> ....

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    0

Nhập mă vạch 13 số

Chào bạn,

Ḿnh vần đang t́m hiểu phần mềm để ứng dụng vào bán lẻ giống như siêu thị vậy. Tức là có thể quét mă vạch trực tiếp từ sản phẩm chứ không phải in tem ra rồi gián lên. Nếu bạn biết làm như thế nào giúp ḿnh với.

Trân trọng.

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    17
    Chào bạn,

Ḿnh vần đang t́m hiểu phần mềm để ứng dụng vào bán lẻ giống như siêu thị vậy. Tức là có thể quét mă vạch trực tiếp từ sản phẩm chứ không phải in tem ra rồi gián lên. Nếu bạn biết làm như thế nào giúp ḿnh với.

Trân trọng.
    Bạn chỉ cần thay mă vật tư, hàng hóa bằng chính mă vạch của vật tư, hàng hóa đó thôi.

"Double G" = "GIVE 2 GET"

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    0

Cảm ơn anh!

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuocdang Xem bài viết
    Bạn chỉ cần thay mă vật tư, hàng hóa bằng chính mă vạch của vật tư, hàng hóa đó thôi.
    Cảm bên anh v́ dịch vụ hỗ trợ rất tốt. Tôi nghĩ với cách làm việc bài bảm của bên anh phần mềm bên anh sẽ sớm được nhiều người biết đến! Hiện tại tôi cũng đang triển khai áp dụng phần mềm bên anh cho cửa hàng bán lẻ cho nhiều người quen!

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    10
    Cảm bên anh v́ dịch vụ hỗ trợ rất tốt. Tôi nghĩ với cách làm việc bài bảm của bên anh phần mềm bên anh sẽ sớm được nhiều người biết đến! Hiện tại tôi cũng đang triển khai áp dụng phần mềm bên anh cho cửa hàng bán lẻ cho nhiều người quen!
    Bác cứ dùng đi đi đă có tác giả và những người đă dùng hỗ trợ bác có ji ko hiểu cứ hỏi mọi người trả lời cho bác nhé!

Cái bạn cần tôi có: Http://muaban68.vn

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    0
    Hăy hướng dẫn em cách in được mă vạch từ phần mềm. Em muốn tạo mă vật tư và in rồi dán vào hàng hóa để quét mă vạch cho dễ nhớ

Thông tin chủ đề