Chào mừng bạn đến với Phần mềm kế toán 3TSoft.
Công ty TNHH EZSOFT
HĂY T̀M KIẾM TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI. XIN CẢM ƠN!
Trang 2/2 ĐầuĐầu 12
Hiện kết quả từ 11 tới 16 của 16
    Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    13
    Tất cả mọi thứ đă OK, cám ơn hoangtucoixuong nhiều nhé, máy chậm quá chứ không th́ post ảnh lên cho mọi người xem thử

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    13
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangtucoixuong Xem bài viết
    Em chào bác!

Em sửa cái Phiếu xuất kho nội bộ (PXNB) thành 1/2 tờ giấy khổ A4, bác thử rồi cho em ư kiến nhé. Để tránh copy ra copy vào, bác làm như sau:

1. Chọn menu "Hệ thống", chọn "Định nghĩa tham số chứng từ"
    2. Di chuyển tới Phiếu xuất kho (PXNB), bấm F3
    3. Trong phần "In chứng từ", bác sửa các thông tin sau:
    + Tiêu đề tiếng Việt: Phiếu xuất kho;Phiếu xuất kho
    + Tiêu đề tiếng Anh: Delivery note;Delivery note
    + Mẫu chứng từ in: PNNB;PNNBA4
    + Số hiệu: 02-VT;02-VT
    4. Bấm Ctrl+Enter để lưu lại

Rồi download file mẫu chứng từ PNNBA4, giải nén và copy vào thư mục RepoFiles trong thư mục chương tŕnh nhé.

Thân!
    hoangtcoixuong àh, phiếu nhập mua th́ OK rùi, phiếu xuất cũng tạm ổn một chút nhưng bạn có thể sửa ở PXNB để chỗ chữ kư rộng hợ 1 chút đc không, hiện tại kư xong khó ghi tên quá. àh bạn có tài liêu ǵ về hướng dẫn thiết kế báo cáo bằng tiếng vịêt không cho ḿnh xin chứ cứ hỏi nhờ vả liên tục như thế này ngại quá. ḿnh sẽ nghiên cứu để làm nếu làm khôgn đc ḿnh sẽ hỏi

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    10
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phamchicong Xem bài viết
    hoangtcoixuong àh, phiếu nhập mua th́ OK rùi, phiếu xuất cũng tạm ổn một chút nhưng bạn có thể sửa ở PXNB để chỗ chữ kư rộng hợ 1 chút đc không, hiện tại kư xong khó ghi tên quá. àh bạn có tài liêu ǵ về hướng dẫn thiết kế báo cáo bằng tiếng vịêt không cho ḿnh xin chứ cứ hỏi nhờ vả liên tục như thế này ngại quá. ḿnh sẽ nghiên cứu để làm nếu làm khôgn đc ḿnh sẽ hỏi
    Chào bác!

Cái bác này, đă ở diễn đàn rồi mà c̣n ngại. Diễn đàn là nơi chia sẻ mà, nếu bác cần ǵ th́ bác cứ nói, làm được th́ em làm, chứ có phải em không làm th́ thấy có lỗi với bác đâu. Phiếu xuất nội bộ nó chật chội quá, em chưa biết phải làm sao, em sẽ t́m cách, nếu được em sẽ sửa rồi đưa lên.

Về tài liệu th́ em chỉ lên website của nhà cung cấp công cụ báo cáo này thôi.

Chúc bác thành công!

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    13
    Cái phiếu xuất ḿnh thấy cũng tương đối giống phiếu nhập mà, hiện tại th́ chỉ tại chỗ chữ kư hơi bé một chút thôi, bạn có thể kéo toàn bộ từ phần tiêu đề lên đc mà, hoặc là giảm độ cao của ḍng hàng đi thôi, ḿnh chưa biết sửa trong phần báo cáo nên bó tay, c̣n cái này mà là bên fox th́ sẽ có nhiều cách mà

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    0
    minh la hao minh dang dung phan mem 3tsoft o cong ty nhung minh muon cai dat o nha nhung minh cai khong duoc. ban nao co the giup minh. minh xin cam on. dt cua minh la 0916427804

Post Thanks / Like
    Năng lực viết bài
    13
    Trích dẫn Nguyên văn bởi haoquyen Xem bài viết
    minh la hao minh dang dung phan mem 3tsoft o cong ty nhung minh muon cai dat o nha nhung minh cai khong duoc. ban nao co the giup minh. minh xin cam on. dt cua minh la 0916427804
    Bạn vui ḷng chát tiếng việt có dấu nhé, nếu ở nhà để nhận được hỗ trợ th́ bạn cần phải có mạng internet sau đó chạy teamviewer và liên lạc trực tiếp với bộ phận hỗ trợ, người ta sẽ làm cho bạn thôi.C̣n nếu không có mang th́ bạn có thể tham khảo video cài đặt và làm theo
    http://www.ezsoft.vn/index.php?page=...ng-dan-cai-dat

Hỗ trợ online 3TSoft 24/24 ym: phamchicong2603 phone: 0989.782.081
    Đào tạo online và chuyển dữ liệu từ mọi phần mềm vào phần mềm 3TSoft
    Cài đặt và đào tạo sử dụng phần mềm 3TSoft tại doanh nghiệp theo yêu cầu

Trang 2/2 ĐầuĐầu 12

Thông tin chủ đề